ราคา 155000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 96.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1614.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ ไม่ได้ระบุ | เดอะ แคปปิตอล ราชปรารภ-วิภาฯ | The Capital Ratchaprarop-Vibha

Jyn
0955983791
2022-07-26 02:34:16.0
เลขที่ประกาศ: 405809
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน คอนโด KPN The Capital Condo

เป็นห้อง 2 โฉนด
ชั้นที่ 25
ขนาด 96 ตารางเมตร
2ห้องทะลุกัน
มีที่จอดรถ2ที่

ที่ตั้งคอนโด : เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ-วิภา ตั้งอยู่ที่ถนนดินแดง อยู่ห่างจากสวนสันติภาพ ประมาณ 600 เมตร

จุดเด่นของทำเล : ถนนดินแดง เป็นถนนที่เชื่อมต่อถนนเส้นสำคัญหลายสาย สามารถเดินทางได้สะดวก และตัวโครงการสามารถใช้ได้ทั้งถนนถนนราชวิถี, ถนนราชปรารภ และถนนวิภาวดี รังสิต ทางด่วนสามารถขึ้นได้ทางอนุสาวรีย์ กับ วิภา

การเดินทางด้วยรถไฟฟ้า : คอนโด The Capital Ratchaprarop-Vibha อยู่ห่างจากรถไฟฟ้า BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ประมาณ 1.1 กิโลเมตร

ราคา 155,000 ต่อตารางเมตร
ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจโทรติดต่อสอบถาม
เบอร์โทรติดต่อ 0823333268

KPN The Capital Condo
02 248 2541
https://goo.gl/maps/3tyAF1d8c6aQ2ZcFA

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ The Capital Ratchaprarop-Vibha ขนาด 30.8 ตร.ม. (วิว ถ.วิภาวดีฯ) ชั้น 28 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ | เดอะ แคปปิตอล ราชปรารภ-วิภาฯ | The Capital Ratchaprarop-Vibha

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 67 ประกาศ

R806 The Capital Ratchaprarop - Vibha 1 bedroom 1 bathroom

เลขที่: 325775
2021-01-18 04:16:51.0